Makala kuhusu mradi wa Haki katika Misitu

Makala maalumu kuhusu mafanikio yaliyofikiwa na mradi wa Haki katika Misitu kuanzia mwaka 2011 hadi mwaka 2013. Mradi huu ulikuwa unatekelezwa na Shirika la kuhifadhi Misitu ya asili Tanzania(TFCG)na Mtandao wa jamii wa usimamizi wa misitu Tanzania(MJUMITA)

Bofya hapo chini kwa maelezo zaidi.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s