Athari za Uharibifu wa Misitu katika Kilimo

Shughuli za kilimo katika kijiji cha Ksiongwe wilayani Kilosa zimekuwa zikiathiriwa sana na shughuli za uchomaji mkaa ambazo zimekuwa zikifanyika katika msitu wa hifadhi uliopo katika kijiji hicho.  Uchomaji wa mkaa pamoja na shughuli nyingine haramu katika msitu zimekua zikichangia kwa kiasi kikubwa katika kuongeza gesi joto katika tabaka la hewa na hivyo kuchangia katika kuleta mabadiliko ya tabianchi.

Kwa maelezo zaidi bofya hapa chini

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s